HIOKI THIẾT BỊ ĐO CÁCH ĐIỆN IR4057-50
9.350.000 ₫
Model: IR4057-50
Hãng sản xuất: Hioki
Xuất xứ: Nhật Bản
Bảo hành: 12 tháng
Phụ kiện kèm theo:
GỌI LIÊN HỆ ĐỂ CÓ GIÁ TỐT NHẤT
TP. Hà Nội: 024 3976 1588
TP. Đà Nẵng: 0236 3811 646
TP. Hồ Chí Minh: 0283 910 4694
Danh mục: Đồng hồ đo điện trở cách điện
Thẻ: đo cách điện, đo điện trở, đồng hồ, hiển thị số
- Thiết bị IR4057-50 là thiết bị đo điện trở cách điện hiển thị số có 5 thang đo từ 50V đến 1000V với vạch chia giá trị đo trên màn hình.
- CAT III 600 V
Mục lục bài viết
ToggleTính năng nổi bật
- 5 thang điện áp thử 50 V/100 MΩ to 1000 V/4000 MΩ
- Vạch chia giá trị đo kỹ thuật số
- Ghi các giá trị đo bằng số với tốc độ cao & ổn định, thời gian phản hồi cho PASS/FAIL là 0.3 giây
- An toàn khi rơi từ độ cao 1m (3.28 feet) xuống sàn bê tông
- Kiểm tra thông mạch bằng dòng thử 200 mA, phù hợp hệ thống phát điện mặt trời và xe điện
Đặc tính kỹ thuật cơ bản HIOKI THIẾT BỊ ĐO CÁCH ĐIỆN IR4057-50
| Điện áp đầu ra định mức | 50 V DC | 125 V DC | 250 V DC | 500 V DC | 1000 V DC |
| Giá trị chỉ thị tối đa | 100 MΩ | 250 MΩ | 500 MΩ | 2000 MΩ | 4000 MΩ |
| Dải đo chính xác hiệu quả đầu tiên MΩ | ±2 % rdg. ±2 dgt. 0.200 – 10.00 |
±2 % rdg. ±2 dgt. 0.200 – 25.0 |
±2 % rdg. ±2 dgt. 0.200 – 50.0 |
±2 % rdg. ±2 dgt. 0.200 – 1000 |
| Điện trở giới hạn dưới | 0.05 MΩ | 0.125 MΩ | 0.25 MΩ | 0.5 MΩ | 1 MΩ |
| Bảo vệ quá tải | 600 V AC (10 giây) | 660 V AC (10 giây) | |||
| Phạm vi điện áp DC | 4.2 V (độ phân giải 0.001 V) đến 600 V (độ phân giải 1 V), 4 dải, Độ chính xác: ±1.3% rdg. ±4 dgt., Điện trở vào: 100 kΩ trở lên |
| Phạm vi điện áp AC | 420 V (độ phân giải 0.1 V) / 600 V (độ phân giải 1 V), 2 dải, 50/60 Hz, Độ chính xác: ±2.3% rdg. ±8 dgt., Điện trở vào: 100 kΩ trở lên, chỉnh lưu trung bình |
| Phạm vi điện trở thấp | Đối với kiểm tra thông mạch dây nối đất, 10 Ω (độ phân giải 0.01 Ω) đến 1000 Ω (độ phân giải 1 Ω), 3 dải, Độ chính xác cơ bản: ±3 % rdg. ±2 dgt., dòng điện thử 200 mA trở lên (ở 6 Ω trở xuống) | ||||
| Hiển thị | Màn hình LCD công nghệ FSTN bán truyền với đèn nền, có vạch chia thang đo | ||||
| Nguồn điện
| Kích thước và khối lượng | 159 mm (6.26 in) W × 177 mm (6.97 in) H× 53 mm (2.09 in) D, 640 g (22.6 oz) (gồm pin, trừ que đo) | ||||